PAST BLOGS

10/22/2006

misa en domingo

pari: remember, we should not seek for pleasure, power, wealth and position, we must seek for the cross, the epitome of love

mother: sana gumradweyt na si junjun para mapag-aral na niya yung kapatid niya

father: sana naman tulungan ako ng mga anak ko

son: kailan kaya kami maiintindihan ni tatay?

brother: parusahan niyo po sana yung kapatid kong walang galanag at pabalang sumagot sa akin

sister: sana po umalis na si kuya para makagamit na ako ng computer

student: makagradweyt po sana ako sa tamang oras.

saleslady: sana po may christmas bonus ngayon

grade 4 student: patawarin niyo po ako. nag-ano po ako kanina, yung alam niyo na. di ko po sinasadya.

bestfriend: sana po makatulong ako sa pagtanggal ng mga problema niya, sana

ex-girlfriend: tulungan niyo po ako. nahihirapan akong gawin ang pinagagawa niya. hindi ko kayang alisin siya sa mundo ko.

soldier: laba mo na, igib mo na, luto mo pa! hindi ko na po alam gagawin ko. kung wala lang akong fracture, di sana ako magrereklamo.

nurse: patawarin niyo po ako kung naisip kong tapusin ang buhay ko. wala akong mahanap na gamot sa kalungkutan.

ofw: sana po magkasya na itong ipapadala ko ngayong pasko

doctor: ipakita niyo pos a akin ang lunas sa kalungkutan kong ito

gameshow contestant: sana po makuha ko ang 1 million

teacher: lord please send someone to analyze me

failed lover: god, teach me to love

9 comments:

rina said...

ang ganda ^_^

still said...

tama! :)

---==aDaneSs==--- said...

sister: lord sana umalis na si kuya para mkagmit ako ng computer.

hehe c: loved the post

Anonymous said...

beauty pageant contestant: i wish for world peace

ken said...

dapat sa gameshow contestant eto:
gameshow contestant: lord, sana ituro nyo sa akin ang briefcase na may lamang 2 million. hahaha! ;)

kill the detractors. :)

lin said...

ayos!

Anonymous said...

kakatuwa.. hehehe

Anonymous said...

Failed lover? Hmmmmm....

Anonymous said...

Natawa ako kay Grade 4 student. Haha! Ang bata pa ah! LOLz.

Naapektuhan ako sa post mo. ;)

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...